Trang chủ » Tin tức iWorld

Mua tai nghe hãng nào tốt?

Tai nghe là bộ phụ kiện không thể thiếu với bất cứ ai muốn một sự giải trí di động và không làm phiền đến người khác. Nhưng bạn không biết mua tai nghe hãng nào tốt vì có quá nhiều thương hiệu cho bạn lựa chọn. Hãy xem tổng hợp dưới đây của chúng tôi để có sự lựa chọn hoàn hảo nhất.

Mua tai nghe hãng nào tốt

Tai nghe là phụ kiện không thể thiếu với nhiều người. (Ảnh minh họa. Nguồn: Internet) 

Hỏi: Mua tai nghe loại nào tốt?

Trả lời:

Trả lời 1: Quan trọng là có bao nhiêu tiền thôi. Mấy hàng cao cấp giá "chát" lắm. Mình mua tai nghe Creative  thấy cũng khá ổn

Trả lời 2: :Loại nào cũng được nhưng cứ vào mấy shop chuyên tai nghe để mua cho đảm bảo nhé 

Trả lời 3: Bạn xem tai nghe của Sennheiser xem sao    

Trả lời 4: Sennheiser hàng chính hãng do SVHouse phân phối hoặc là Koss ở Fstore   

Trả lời 5: Mua tai nghe presound là chuẩn nhất. Mình có một con của hãng này, dùng không chê ở đâu được.  

Trả lời 6: 1 vote Logitech G35 Surround Sound, âm thanh Dolby 7.1 Surround 

Trả lời 7: Tùy mục đích sử dụng mà mua. Mình hay chơi game nên chọn đồ của hãng chuyên sản xuất đồ game Steelseries. Hàng của bên này có độ bền cao, thiết kế cũng khá đẹp.

Trả lời 8: Mình thì thấy tai nghe của Sony, Skullcandy, Senn được nhiều người dùng nhất. Tuy nhiên, cũng tùy tai của từng người thôi.

Trả lời 9 :  Mình thì chỉ dùng tai nghe không dây vì thấy nó khá tiện. Mình đang có 1 em của Logitech, nghe khá tốt. Bạn cứ mua ở mấy chỗ có cho nghe thử, mở bài hát bạn hay nghe nhất và nghe bằng tai nghe rồi cảm nhận.       

Trả lời 10:  Chọn Razer hoặc Sennheiser đi! Nhưng mà giá cũng tương đối “chát” đấy.

Trả lời 11: Tai nghe cao cấp của Logitech theo cảm nhận của mình là khá ổn nhưng không biết mấy dòng rẻ rẻ thì sao nữa.

Trả lời 12: Mình thì chỉ chuộng  hàng Sony. Tivi Sony, điều hòa Sony, tai nghe Sony…        

Trả lời 13: Tai nghe mình thấy có Philip tốt nhưng cũng tùy dòng

Trả lời 14: Mình thì thấy mua tai nghe hãng nào cũng được miễn sao cho nghe thử. Nếu không cho thử thì đừng mua.

Trả lời 15: Nếu Bass tầm 1M thì vote cho Koss portapro, còn nghe nhạc nhẹ thì Vote cho Sen. Còn tùy vào tình hình tài chính nữa.

Trả lới 16: Mình thì vẫn thích Microlab, bạn tham khảo hãng này xem sao.

Trả lới 17: Monster cũng ổn nhưng mà hàng này ở Việt Nam thường thật giả lấn lộn. Nếu mua thì là may rủi thôi. Nhưng nhìn chung mua tai nghe hãng nào cũng tốt nếu bạn biết cách chọn lựa.

Tin cùng nhóm Mua tai nghe hãng nào tốt?

Thiết kế bởi Web9.vn